Tivi LED thông minh Philips 55" Class 4K Ultra HD (2160p) Google (55PUL7552/F7) (New)
Thương hiệu: Philips
Tình trạng:
Còn hàng
Còn hàng
Phí ship nội địa
(Tạm tính trên 1 sản phẩm)
Trọng lượng 23.81 lb 10.80 kg
Phụ thu
(Tạm tính trên 1 sản phẩm)
Thời gian giao hàng dự kiến
zalo whatsapp
Smart Tivi Philips 55 inch 4K có thể dễ dàng được bài trí trong mọi không gian nội thất nhờ thiết kế sang trọng cùng màn hình lên tới 65 inch. Với công nghệ Pixel Dimming, mỗi pixel trên màn hình đều được tái hiện màu sắc một cách sắc nét, mang đến trải nghiệm hình ảnh rực rỡ và ấn tượng. Không chỉ vậy, các thao tác điều khiển của người dùng còn có thể thông qua giọng nói trực tiếp vào tivi Philips 55 inch tạo nên sự thuận tiện và hiệu quả đáng kinh ngạc.
  • Display Resolution: 3840 x 2160p
  • Contrast Ratio Range: 1000:1
  • Television Type: 4K Ultra HD TVs, LED TVs, Smart TVs
  • Brand: Philips
  • Model: 55PUL7552/F7
  • Screen Size: 55 in
  • Resolution: 4K UHD (2160p)
  • Display Technology: LED
  • Refresh Rate: 60 Hz
  • Smart TV Platform: Google TV
  • Assembled Product Weight: 23.81 lb
  • Manufacturer: Funai Corporation Inc.
  • Connector Type: HDMI
  • Manufacturer Part Number: 55PUL7552/F7
  • Condition: New
  • Streaming Services: Google TV
  • Is Smart: Y
  • Height (with stand): 30.6 in
  • Height (without stand): 28.5 in
  • Depth (without stand): 3 in
  • Depth (with stand): 11 in