Thương hiệu: LG
Tình trạng:
Còn hàng
Còn hàng
Phí ship nội địa
(Tạm tính trên 1 sản phẩm)
Trọng lượng 40.79 lb 18.50 kg
Phụ thu
(Tạm tính trên 1 sản phẩm)
Thời gian giao hàng dự kiến
zalo whatsapp
Smart Tivi OLED LG 4K 65 inch 65C3PSA có thể dễ dàng được bài trí trong mọi không gian nội thất nhờ thiết kế sang trọng cùng màn hình lên tới 65 inch. Với công nghệ Pixel Dimming, mỗi pixel trên màn hình đều được tái hiện màu sắc một cách sắc nét, mang đến trải nghiệm hình ảnh rực rỡ và ấn tượng. Không chỉ vậy, các thao tác điều khiển của người dùng còn có thể thông qua giọng nói trực tiếp vào tivi LG 65 inch tạo nên sự thuận tiện và hiệu quả đáng kinh ngạc.
  • Estimated Annual Operating Cost: 26
  • Display Resolution: 3840 x 2160
  • Is Portable: Y
  • Accessories Included: Magic Remote Control with Battery, Stand Assembly, Power Cable
  • Television Type: Smart TVs
  • Brand: LG
  • Model: OLED65C3PUA
  • Screen Size: 65 in
  • Resolution: 4K UHD
  • Display Technology: OLED
  • Refresh Rate: 120 Hz
  • Smart TV Platform: WebOS
  • Assembled Product Weight: 40.8 lb
  • Manufacturer: LG
  • Manufacturer Part Number: OLED65C3PUA
  • Condition: New
  • Is Smart: Y
  • Height (with stand): 43 in
  • Height (without stand): 41.6 in
  • Depth (without stand): 2.2 in
  • Depth (with stand): 11 in