Tivi thông minh SAMSUNG 75" Class LS03B The Frame QLED 4K QN75LS03BAFXZA
Thương hiệu: Other
Tình trạng:
Còn hàng
Còn hàng
Phí ship nội địa
(Tạm tính trên 1 sản phẩm)
Trọng lượng 78.93 lb 35.80 kg
Phụ thu
(Tạm tính trên 1 sản phẩm)
Thời gian giao hàng dự kiến
zalo whatsapp
Smart Tivi Khung Tranh The Frame QLED Samsung 4K 75 inch QA75LS03B sở hữu màn hình 75 inch với thiết kế khung tranh ấn tượng. Chất lượng hình ảnh, âm thanh tuyệt vời nhờ bộ xử lý hình ảnh Quantum 4K cho chất lượng hình ảnh hoàn hảo, mang đến khung hình sáng rõ và sắc nét đến từng chi tiết.
  • Estimated Annual Operating Cost: 23
  • Display Resolution: 3840 x 2160
  • Accessories Included: Remote Control
  • TV Features: Virtual Assistant Compatible, Bluetooth
  • Contrast Ratio Range: 0:0
  • Television Type: Smart TVs, QLED TVs
  • Brand: Samsung
  • Model: QN75LS03BAFXZA
  • Screen Size: 75 in
  • Resolution: 4K UHD (2160p)
  • Display Technology: QLED
  • Refresh Rate: 60 Hz
  • Smart TV Platform: Tizen
  • Assembled Product Weight: 79.1 lb
  • Manufacturer: SAMSUNG ELECTRONICS AMERICA
  • Connector Type: HDMI; USB
  • Manufacturer Part Number: QN75LS03BAFXZA
  • Condition: New
  • Streaming Services: Netflix
  • Height (with stand): 39.3 in
  • Height (without stand): 37.8 in
  • Depth (without stand): 1.1 in
  • Width (with stand): 66.20"
  • Depth (with stand): 8.1 in
  • Series: The Frame
  • Aspect Ratio: 16:9
  • Brightness: 0 Nits
  • Inputs & Outputs: Bluetooth, USB, Optical, F Connection, HDMI
  • Virtual Assistant: Alexa, Bixby
  • Wireless Technology: Airplay 2, Bluetooth, Wi-Fi
  • Features: Make The Frame your own with different bezel styles and color options.
  • Display Backlight Type: Edge Lit
  • High Dynamic Range Format: HLG, HDR 10
  • Assembled Product Dimensions (L x W x H): 72.40 x 8.10 x 43.80 Inches
Về sản phẩm:
  •  Tivi Samsung QLED 75 inch sở hữu viền siêu mỏng đem lại sự sang trọng, thanh lịch, phù hợp sử dụng cho các không gian phòng khách, phòng họp, phòng hội nghị, phòng trưng bày…
  •  Tổng công suất loa 40W, cho âm thanh mạnh mẽ. Âm thanh chuyển động theo hình ảnh (OTS Lite) đem đến trải nghiệm âm thanh 3 chiều sống động, giúp người xem dễ dàng theo dõi sát sao từng chi tiết, cảm nhận chân thực từng chuyển động.